
RAIS WA ZANZIBAR DKT. HUSSEIN MWINYI KUFANYA ZIARA YA KIKAZI NCHINI INDIA
By fullshangwe
July 15, 2026 | 9:00 am

Related Stories
View all
Siasa
22 hours ago
MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, ameagwa rasmi na Menejimenti ya Wizara ya Nishati pamoja na Taasisi zilizo…
Siasa
2 days ago
MWANRI: MAZUNGUMZO YA WADAU YAMEONYESHA MWANGA WA MARIDHIANO
Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Aggrey Mwanri, amesema mazungumzo yaliyofanywa na wadau kuhusu hali ya kisiasa nchini yameonyesha mwanga…