Kizaa zaa kilitokea katika hoteli moja maeneo ya mjini wakati ambapo umati wa watu ulifurika katika hoteli moja mjini humo wakitaka kujionea, Mwanaume na mke waliokua wamenaswa wakifanya tendo la ndoa, nje wa ndoa zao. Kila mtu aliyekuwa eneo hilo alitaka kufika kujionea wapenzi hao………. SOMA ZAIDI
MKE WA MTU AZUA TAFRANI MJI MZIMA!!
By fullshangwe
March 26, 2025 | 9:45 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
50 minutes ago
WANANCHI WANAENDELEA KUWA NA IMANI NA SERIKALI YA RAIS SAMIA KUTOKANA NA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO.
Waziri wa Habari,Utamaduni,Sanaa na Michezo , ambaye ni Mbunge wa Arusha mjini ,Paul Makonda akizungumza na wananchi kwenye ziara hiyo jijini ArushaMwakilishi wa Mkandarasi…
Mchanganyiko
2 hours ago
WAZIRI MKUU AWASILI UINGEREZA
Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba Leo 7 Oktoba 2026, amewasili Nchini Uingereza ambapo atakuwa mgeni Rasmi katika Ufunguzi wa Jukwaa la Uwekezaji la Tanzania…