Wekundu  wa Msimbazi, Simba SC, wamefanikiwa kuichapa Namungo FC mabao 3-2 katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara uliochezwa leo, Novemba 2, 2026, katika Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam.

Mabao ya Simba yalifungwa na Anicet Oura, aliyetikisa nyavu mara mbili, huku Rushine De Reuck akifunga bao jingine na kuihakikishia timu hiyo ushindi.

Matokeo hayo yanaifanya Simba kufikisha pointi 30 na kuendelea kuongoza msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, huku ikiwaacha watani wao wa jadi, Yanga SC, kwa tofauti ya pointi tano, Simba na Yanga zimecheza michezo 10 kila moja.