ROMBO

Na Fullshangwe Media 

Naibu Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Ndugu Aggrey Mwanri, amewasili Wilaya ya Rombo mkoani Kilimanjaro, ambako amepokelewa na wanachama wa CCM pamoja na wananchi katika eneo la mpaka wa Moshi na Rombo, ikiwa ni sehemu ya ziara yake ya kikazi mkoani humo.

Katika ziara hiyo, Mwanri amefanya shughuli mbalimbali za kichama, ikiwemo kufika katika Shina la Wakeretwa na Wafanyabiashara wa vipuri vya pikipiki katika Kata ya Mamsera, ambako amezungumza kuhusu umuhimu wa kuimarisha shughuli za kiuchumi na uhai wa chama kuanzia ngazi ya mashina.

Miongoni mwa mambo aliyosisitiza ni umuhimu wa kuwawezesha vijana kiuchumi kupitia fursa za mikopo ya asilimia 50, akieleza kuwa uwezeshaji huo unaweza kuwa sehemu ya jitihada za kuongeza shughuli za uzalishaji na kujenga uwezo wa vijana kujitegemea.

Aidha, amesisitiza umuhimu wa wananchi na wanachama kutumia fursa zinazopatikana kupitia Mfuko wa Jimbo wa Maendeleo, pamoja na kushirikiana na viongozi husika katika kusukuma mbele shughuli za maendeleo katika Wilaya ya Rombo.

Katika upande wa uhai wa chama, Mwanri amesisitiza umuhimu wa kuwa na muundo na mpangilio mzuri wa uongozi katika mashina, akieleza kuwa uongozi imara na ushiriki wa wanachama ni sehemu muhimu katika kuimarisha shughuli za chama kuanzia ngazi ya chini.

Ziara hiyo inaendelea kutoa fursa kwa viongozi wa CCM kukutana na wanachama na wananchi, kusikiliza masuala mbalimbali ya maendeleo na kujadili namna ya kuimarisha shughuli za chama katika maeneo husika.