Timu ya Netiboli ya Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki (NJE Sports) imepoteza mchezo wake dhidi ya RAS Mwanza kwa mabao 26-14, katika mchezo uliopigwa kwenye viwanja vya CCP Moshi.

NJE Sports iliingia uwanjani kwa kasi ikisaka matokeo mazuri, lakini ilikutana na upinzani mkali kutoka kwa RAS Mwanza ambao walitumia vyema nafasi walizotengeneza na kujenga tofauti ya mabao kadri mchezo ulivyoendelea.

Licha ya kuongeza kasi ya mashambulizi na kujaribu kurejea mchezoni, NJE Sports haikuweza kupunguza pengo la mabao, huku RAS Mwanza wakitumia vyema nafasi zao na hatimaye kuhitimisha mchezo huo kwa ushindi wa mabao 26-14.

Baada ya matokeo hayo, NJE Sports sasa inaelekeza nguvu katika michezo yake inayofuata dhidi ya Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi pamoja na Mahakama, ikilenga kurekebisha makosa yaliyojitokeza na kurejea kwa nguvu katika mbio za kusaka matokeo mazuri.