Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba akizungumza na Mbunge wa Songwe, Philipo Mulugo kwenye viwanja vya Bunge jijini Dodoma, Septemba 1, 2026. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Na Sophia Kingimali, Dar es Salaam BARAZA la Mitihani Tanzania (NECTA) limewaonya watahiniwa wa Mtihani wa Kumaliza Elimu ya Msingi (PSLE) dhidi ya kujihusisha…
Rais wa.chemba ya Taifa ya biashara ,Vicent Minja wakati akizungumza katika ufunguzi wa jukwaa la kushughulikia malalamiko ya walipa kodi (ombudsman) jijini Arusha. ………..…