Ama kwa kweli uaminifu ni suala ambalo huwa kitu kigumu katika ndoa au mahusiano mengi katika jamii za leo. Watu wengi hujipata kutokuwa waaminifu kwa ajili ya maswala kadhaa kama ukosefu wa mapenzi, ukosefu wa hela kwenye ndoa na hata kuwa na chuki baina ya……… SOMA ZAIDI
MSHUMAA ULIOLETA PENZI JIPYA KWENYE NDOA YETU!
By fullshangwe
March 31, 2025 | 1:12 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
45 minutes ago
WAZIRI KIKWETE AFUNGA MASHINDANO YA SHIMIWI 2026, ASISITIZA NIDHAMU NA UWAJIBIKAJI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete, amewasihi watumishi wa umma kuhamishia ari,…
Mchanganyiko
49 minutes ago
DC MAPUNDA AIPONGEZA TANESCO TEMEKE KWA KUIMARISHA HUDUMA
Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Sixtus Mapunda, amelipongeza Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke kwa juhudi za kuimarisha utoaji wa huduma ya…