Hakuna kitu kinampa mtu uhakika wa maisha mjini kama kumiliki nyumba yake binafsi, maisha ya kulipa kodi mjini yamekuwa yakiumiza watu wengi hadi wengine kuamua kurejea vijijini……… SOMA ZAIDIĀ
NILIVYONUSURIKA KUTAPELIWA NYUMBA YANGU
By fullshangwe
March 28, 2025 | 10:51 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 minutes ago
TANZANIA NA USWISI ZAJADILI MASUALA YA KIMATAIFA
Kaimu Mkurugenzi wa Idara ya Huduma za Sheria katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Bw. Elisha Suku, amefanya mazungumzo…
Mchanganyiko
8 minutes ago
KADOGOSA AKUTANA NA MAMENEJA TANROADS KASKAZINI, APOKEA MIKAKATI YA KUKABILIANA NA ATHARI ZA EL NINO
Waziri wa Ujenzi, Mhe. Masanja Kadogosa, amekutana na kufanya mazungumzo na Mameneja wa Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS) wa mikoa ya Arusha, Manyara, Kilimanjaro…