Miaka kama miwili iliyopita mtoto wa dada yangu alipotea katika mazingira ya kutatanisha akiwa anacheza na wenzake karibu na eneo la nyumbani kwao, hakuna aliyejua ni wapi alipotokomea. Mzazi wake alipita kila nyumba kumuulizia lakini hawakuweza kumpata, tulimsaidia kumtafuta hadi vijiji vya jirani ila hatukuweza….. SOMA ZAIDI
ALIMSHIKA MAMA MTOTO NA MKONO NA KUINGIA NAYE NDANI, ” SIMULIZI YA KUTISHA
By fullshangwe
March 22, 2025 | 1:05 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 hours ago
TANZANIA YAFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI VIWANDA VYA BIDHAA TIBA CPHI MILAN 2026
Tanzania inashiriki Kongamano na Maonesho ya Kimataifa ya Viwanda vya Dawa, Vifaa Tiba, Chanjo na Vitendanishi (CPHI) yanayofanyika Milan, Italia, tarehe 6–8 Oktoba 2026.…
Mchanganyiko
6 hours ago
CHAMWINO: KNEC YAFUNGWE NJIA KWA ASASI 10 KUINGIA UWANJANI
TUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetoa vibali kwa taasisi na asasi za kiraia 10 kushiriki katika maandalizi ya Uchaguzi Mdogo wa Ubunge…