
MAKAMU WA RAIS AWASILI NCHINI GHANA
By fullshangwe
January 6, 2025 | 8:37 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
12 minutes ago
TANZANIA NA USWISI ZAJADILI MASUALA YA KIMATAIFA
Kaimu Mkurugenzi wa Idara ya Huduma za Sheria katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Bw. Elisha Suku, amefanya mazungumzo…
Mchanganyiko
17 minutes ago
KADOGOSA AKUTANA NA MAMENEJA TANROADS KASKAZINI, APOKEA MIKAKATI YA KUKABILIANA NA ATHARI ZA EL NINO
Waziri wa Ujenzi, Mhe. Masanja Kadogosa, amekutana na kufanya mazungumzo na Mameneja wa Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS) wa mikoa ya Arusha, Manyara, Kilimanjaro…