HomeUncategorizedPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO OKTOBA 26, 2024 By fullshangwe October 25, 2024 | 8:56 pm Related Stories View all Uncategorized 8 hours agoTAASISI ZITUMIE FURSA ZILIZOPO KUONGEZA MAKUSANYO YA MAPATO YASIYO YA KODINaibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Fedha, Bw. Nsubili Joshua, akiongoza kikao cha Maafisa Masuhuli wanaohusika na ukusanyaji wa mapato yasiyo ya kodi kwa… Uncategorized 3 days agoGRAMU 274,634.32 ZA TANZANITE ZA SH BILIONI 3.23 ZAZALISHWA KWA MIEZI MITATUÂ Na Mwandishi wetu, Mirerani KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Nishati na Madini imeelezwa kuwa gramu 274,634.32 za madini ya Tanzanite za thamani ya…
Uncategorized 8 hours agoTAASISI ZITUMIE FURSA ZILIZOPO KUONGEZA MAKUSANYO YA MAPATO YASIYO YA KODINaibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Fedha, Bw. Nsubili Joshua, akiongoza kikao cha Maafisa Masuhuli wanaohusika na ukusanyaji wa mapato yasiyo ya kodi kwa…
Uncategorized 3 days agoGRAMU 274,634.32 ZA TANZANITE ZA SH BILIONI 3.23 ZAZALISHWA KWA MIEZI MITATUÂ Na Mwandishi wetu, Mirerani KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Nishati na Madini imeelezwa kuwa gramu 274,634.32 za madini ya Tanzanite za thamani ya…