RAIS SAMIA AKIZINDUA RASMI MRADI WA MKAKATI WA MIUNDOMBINU YA SGR DAR ES SALAAM
By fullshangwe
August 1, 2024 | 7:37 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 minutes ago
TANZANIA YATAKA MFUMO MPYA WA FEDHA ZA TABIANCHI
Na.Sophia Kingimali. WAZIRI wa Fedha, Balozi Khamis Mussa Omar, amezitaka nchi na taasisi za kimataifa kubadili mfumo wa utoaji wa fedha za kukabiliana na…
Mchanganyiko
8 minutes ago
RC KIDO AMTAKA DC MPYA MISSENYI KUIMARISHA ULINZI NA USALAMA HASA MIPAKANI
NA SILIVIA AMANDIUS KAGERA. Mkuu wa Mkoa wa Kagera, Kanali Yahya Kido, amemtaka Mkuu mpya wa Wilaya ya Misenyi, Kanali Isaac Anthony Mwakisu, kuweka…