
KATIBU MKUU UWT SUZAN KUNAMBI ALAANI TUKIO LA MAUAJI YA MTOTO ASIMWE
By fullshangwe
June 19, 2024 | 5:37 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
55 minutes ago
MZOZO WA MASHARIKI YA KATI WAPAISHA BEI YA MAFUTA NCHINI KWA MWEZI OKTOBA 2026
🟠Hii ni baada ya bei kushuka kwa miezi mitatu mfululizo 🟠Serikali yaweka mkazo uhakika wa mafuta, uhimilivu wa bei nchini Na Mwandishi Wetu   …
Mchanganyiko
6 hours ago
TANZANIA YAFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI VIWANDA VYA BIDHAA TIBA CPHI MILAN 2026
Tanzania inashiriki Kongamano na Maonesho ya Kimataifa ya Viwanda vya Dawa, Vifaa Tiba, Chanjo na Vitendanishi (CPHI) yanayofanyika Milan, Italia, tarehe 6–8 Oktoba 2026.…