
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI USIKU HUU
By fullshangwe
May 29, 2024 | 7:07 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
14 minutes ago
SERIKALI YATAKA TAASISI ZA FEDHA KUIBUA FURSA ZA UCHUMI WA BLUU
Serikali ya Tanzania imetoa wito kwa taasisi za fedha na wawekezaji kuangalia kwa karibu fursa zinazoibuka kutokana na Sekta ya Uchumi wa Bluu ili…
Mchanganyiko
33 minutes ago
HESLB YASISITIZA UHAKIKI WA TAARIFA SAHIHI KUPUNGUZA MAKOSA YA UTOAJI MIKOPO
Na. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog,Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB), Dkt. Bill Kiwia, amesisitiza umuhimu wa ushirikiano…