Mwenyekiti wa CM Wilaya ya Mafia Ndugu Hassan Pango (kushoto) akipokea kutoka kwa Katibu wa CCM (W), Cheti cha utendaji bora kilichotolewana CCM mkoa wa Pwani. Katikati ni Mkuu wa Wilaya Eng. Martin Ntemo.(picha na Mwamvua Mwinyi )
MWENYEKITI CCM MAFIA APOKEA CHETI CHA UTENDAJI BORA
By Alex Sonna
August 28, 2021 | 6:15 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
BALOZI YAKUBU AKUTANA NA MWENYEKITI WA BODI YA UTENDAJI YA UNESCO
Balozi wa Tanzania nchini Ufaransa na Mwakilishi wa Kudumu wa Tanzania katika UNESCO, Mhe. Saidi Yakubu, amekutana kwa mazungumzo na Mwenyekiti wa Bodi ya…
Mchanganyiko
9 hours ago
MRADI WA MAJI IFAKARA, KUNDO AAGIZA KAZI KUFANYIKA SAA 24
MOROGORO-KILOMBERO 28 cities now operate 24 hours a day The government has asked the contractor for the 28 Ifakara town water project to work…
