
TAARIFA KUTOKA MAMLAKA YA DAWA NA VIFAA TIBA (TMDA)
By fullshangwe
July 26, 2021 | 2:16 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
14 minutes ago
SENDIGA AKABIDHI VIFAA VYA KUPULIZIA VIUATILIFU KILOSA
Mkuu wa Mkoa wa Morogoro, Mhe. Queen Sendiga (wa pili kutoka kushoto) akimkabidhi vifaa vya kupulizia viuatilifu (Knapsack Sprayer) kwa Mkuu wa Wilaya ya…
Mchanganyiko
21 minutes ago
MHE. MUNDE ASISITIZA MATUMIZI TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI WA MAPATO
Mhe. Deogratius John Ndejembi, Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania akiwa katika picha ya pamoja na Naibu Waziri wa Fedha Mhandisi…