HomeMchanganyikoTBS YATEKETEZA BIDHAA HAFIFU KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI By fullshangwe April 13, 2021 | 10:43 am Related Stories View all Mchanganyiko 5 hours agoMEYA KIBAHA- ATOA WITO KWA WENYE VIWANDA KUTEKELEZA MAAGIZO YA MAZINGIRA KABLA YA MVUA ZA EL NIÑONa Mwamvua Mwinyi, Pwani MANISPAA ya Kibaha imeendelea kusimamia utekelezaji wa maagizo ya utunzaji wa mazingira kwa viwanda, ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya… Mchanganyiko 5 hours agoTARURA YAOKOA BILIONI 124 UJENZI MADARAJA YA MAWE NCHINIDar es Salaam Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) imeokoa zaidi ya shilingi bilioni 124 kutokana na ujenzi wa madaraja kwa kutumia…
Mchanganyiko 5 hours agoMEYA KIBAHA- ATOA WITO KWA WENYE VIWANDA KUTEKELEZA MAAGIZO YA MAZINGIRA KABLA YA MVUA ZA EL NIÑONa Mwamvua Mwinyi, Pwani MANISPAA ya Kibaha imeendelea kusimamia utekelezaji wa maagizo ya utunzaji wa mazingira kwa viwanda, ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya…
Mchanganyiko 5 hours agoTARURA YAOKOA BILIONI 124 UJENZI MADARAJA YA MAWE NCHINIDar es Salaam Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) imeokoa zaidi ya shilingi bilioni 124 kutokana na ujenzi wa madaraja kwa kutumia…