Mchezaji wa Tanzania, Esther Mabanza akimtoka mchezaj wa Eritrea katika mchezo wa Kombe la Mataifa ya Afrika Mashariki na Kati kwa Wasichana chini ya umri wa miaka 17, CECAFA U17 Womens Challenge leo mjini Kampala, Uganda. Tanzania Bara imeshinda 5-0 mabao ya Aisha Masaka mawili dakika ya 21 na 41 na Joyce Meshack matatu dakika za 29, 54 na 62
TANZANIA YAICHAPA 5-0 ERITREA CECAFA CHALLENGE YA WANAWAKE U17
By Alex Sonna
December 10, 2019 | 3:09 am

Related Stories
View all
Michezo
1 day ago
MALIASILI YAWATOA JASHO WAZEE SHIMIWI 2026
.Na Sixmund Begashe, Moshi WIZARA ya Maliasili na Utalii kupitia Club yake ya Michezo, imeendelea kuwa gumzo kwenye Michezo ya SHIMIWI 2026 baada ya…
Michezo
3 days ago
MGUMBA ALETA DHAHABU NYINGINE MALIASILI
Na Sixmund Begashe, Moshi WAPENZI wa michezo wa Mkoa wa Kilimanjaro wameendelea kushuhudia Wizara ya Maliasili na Utalii ikisomba medali ya tatu ya dhahabu…
