
TAARIFA KWA UMMA KUTOKA OFISI YA BUNGE
By Alex Sonna
October 16, 2019 | 9:39 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
20 minutes ago
DARAJA JIPYA LA MUUNGANO KUMALIZA ADHA YA USAFIRI KWA WANACHI WILAYANI NAMTUMBO
Namtumbo. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini(TARURA) inaendelea kutekeleza miradi ya maendeleo inayolenga kuboresha miundombinu…
Mchanganyiko
38 minutes ago
ZUNGU: UWAKILISHWAJI WA WANAWAKE BUNGENI PEKEE HAUTOSHI
Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb), amefungua Mkutano wa Jukwaa la Wanawake wa Umoja wa Mabunge…