Home Mchanganyiko WASOMI WAJADILI MSTAKABALI WA ELIMU YA WATOTO KATIKA KIGODA CHA MWALIMU

WASOMI WAJADILI MSTAKABALI WA ELIMU YA WATOTO KATIKA KIGODA CHA MWALIMU

0


Kaimu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Prof Rwekaza Mukandala akizungumza na Waandishi juu ya mada ya leo katika kigoda cha mwalimu ilihusu kuwawezesha watotokupata elimu na kupingana na ajira za mapema wakiwa katika umri wa kwenda shuleni.Kaimu Mkuu wa Chuo Kikuu ch Dar es Salaam, Prof Rwekaza Mukandala , akiwa na Jaji Damiani Lubuva wakifatilia Mjadala wa kujadili elimu kwa watoto wadogo

Wachambuzi  wa mada katika kigoda cha Mwalimu Nyerere , wakiwa katika Panelist
Washiriki wa Kongamano la Kigoda cha Mwalimu Nyerere wakinyooosha mikono Kuchangia mada
Msanii wa Muziki wa Kughani kutoka Mjomba Bendi , Mrisho Mpoto akiwa amezungukwa na Wasomi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam
Msanii wa Muziki wa Kizazi Kipya  kutoka Mjomba Bendi, Ismail akiongoza Burudani katika kigoda cha Mwalimu
 Sehemu ya Washiriki wa Kigoda cha Mwalimu Nyerere Katika Chuo Kikuu Cha Dar es Salaam