
TAARIFA MUHIMU KWA UMMA KUTOKA MAMLAKA YA MAPATO TRA
By fullshangwe
September 28, 2026 | 5:23 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 minutes ago
TANZANIA NA OMAN ZAFUNGUA UKURASA MPYA WA USHIRIKIANO KWENYE SEKTA ZA KIMKAKATI
Ukurasa mpya wa kimkakati na wa kihistoria umefunguliwa rasmi katika uhusiano wa diplomasia na uchumi kati ya Jamhuri ya Muunganio wa Tanzania na Usultani…
Mchanganyiko
2 hours ago
WAZAZI WATAKIWA KUENDELEA KUWAFUTIALIA WATOTO WAO HATA BAADA YA KUHITIMU
Mwalimu mkuu wa shule ya mchepuo wa kiingereza ya Arusha Alliance iliyopo mjini hapa ,Elimboto Raphael akizungumza na waandishi wa habari katika mahafali hayo …