
KADOGOSA ATEULIWA KUWA WAZIRI WA UJENZI
By fullshangwe
September 27, 2026 | 5:34 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 minutes ago
MWANRI AWAAGIZA VIONGOZI CCM ROMBO KUTOA ELIMU KUHUSU ATHARI ZA MVUA ZA EL NINO ROMBO
Naibu Katibu Mkuu wa CCM Tanzania Bara, Ndugu Aggrey Mwanri, amewataka viongozi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuanzia ngazi ya shina, kata, wenyeviti wa…
Mchanganyiko
19 minutes ago
TANZANIA NA CROATIA ZAZUNGUMZIA KUIMARISHA UHUSIANO NA USHIRIKIANO
Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Mhe. Balozi Mahmoud Thabit Kombo (Mb.), amefanya mazungumzo na Waziri wa Mambo ya Nje…