
CCM YAFANYA MABADILIKO YA MAKATIBU WA MIKOA
By fullshangwe
September 27, 2026 | 11:40 am

Related Stories
View all
Siasa
1 day ago
JUMA DUNI HAJI ATOA POLE KWA FAMILIA YA MZEE AMANI KARUME
Mwenyekiti Mstaafu wa Chama cha ACT Wazalendo Taifa, Ndugu Juma Duni Haji, jana Septemba 24, 2026, alifika nyumbani kwa familia ya Rais Mstaafu wa…
Siasa
2 days ago
ILANI YA CCM 2025–2030 NI JUMUISHI KWA MAKUNDI YOTE YA KIJAMII,ITATEKELEZWA – RABIA
TABORA, Tanzania Katibu wa Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa, Idara ya Mambo ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa (SUKI), Ndg. Rabia…