Watumishi Housing Investments (WHI) inaendelea kuwafikia na kutoa elimu kwa wananchi mbalimbali wanaotembelea banda lake lililopo katika Kituo cha Kimataifa cha Mikutano Arusha (AICC), wakati wa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wakaguzi wa Ndani unaofanyika jijini Arusha kuanzia tarehe 21 hadi 25 Septemba, 2026.

Kupitia banda hilo, wananchi wanapata fursa ya kuzungumza moja kwa moja na wataalamu wa WHI na kupata maelezo kuhusu huduma na fursa mbalimbali zinazotolewa na taasisi hiyo, ikiwemo fursa za kumiliki nyumba, uwekezaji kupitia Faida Fund na huduma ya e-Wekeza, pamoja na huduma za ujenzi na ushauri elekezi.

Ushiriki wa WHI katika mkutano huo ni sehemu ya jitihada za taasisi hiyo za kuendelea kusogeza huduma na taarifa karibu na wananchi, sambamba na kuongeza uelewa kuhusu fursa za makazi na uwekezaji zinazopatikana kupitia WHI.

Wananchi waliopo Arusha wanakaribishwa kutembelea banda la WHI katika AICC hadi tarehe 25 Septemba, 2026, ili kupata maelezo zaidi na kuzungumza moja kwa moja na wataalamu kuhusu huduma na fursa zinazotolewa na taasisi hiyo.