Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Mhe. Balozi Dkt. Mahmoud Thabit Kombo (Mb.), amefanya mazungumzo na Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa wa Rwanda, Mhe. Olivier Nduhungirehe, pembezoni mwa Mkutano wa 81 wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa, jijini New York, Marekani.
Mazungumzo hayo yamejikita katika masuala ya kidiplomasia, kiuchumi na kimataifa, yakilenga kuimarisha ushirikiano na uhusiano ya kihistoria kati ya Tanzania na Rwanda, kwa manufaa ya wananchi wa nchi hizo mbili.

