
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akiwa na Balozi wa Tanzania nchini Marekani Mhe. Balozi Elsie Kanza, wakati akiwasili katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa John F Kennedy Jijini New York, kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan katika Mkutano wa 81 wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa (UNGA81). Tarehe 22 Septemba 2026.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na Mwakilishi wa Kudumu wa Umoja wa Mataifa – New York Mhe. Balozi Togolani Mavura, wakati akiwasili katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa John F Kennedy Jijini New York, kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan katika Mkutano wa 81 wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa (UNGA81). Tarehe 22 Septemba 2026.
