
TAARIFA KUTOKA BARAZA LA FAMASI KUHUSU UKIUKWAJI WA MAADILI
By fullshangwe
July 13, 2026 | 11:10 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
WATU 57, 000 KUNUFAIKA NA MAJI MOIPO
Na Mwandishi wetu, Mirerani MKURUGENZI mtendaji wa Mamlaka ya maji safi na usafi wa mazingira Arusha (AUWSA) mhandisi Idd Msuya amesema mradi wa maji…
Mchanganyiko
2 hours ago
JESHI LA POLISI NA WANANCHI WAIMARISHA USHIRIKIANO WA ULINZI ILEMI
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya SACP Benjamin Kuzaga, leo Oktoba 14, 2026 amefika Kata ya Ilemi Jijini Mbeya na kuonana na Mtendaji wa…