
DKT. SAMIA , ALIKO DANGOTE WAJADILI UWEKEZAJI TANZANIA
By fullshangwe
June 28, 2026 | 2:23 pm


Related Stories
View all
Biashara
1 day ago
NMB YAPANUA MALIPO YA KIDIJITALI KARIAKOO FESTIVAL
Wafanyabiashara wa Kariakoo wanatarajiwa kupata fursa zaidi za mauzo na kupokea malipo kwa njia za kidijitali kupitia Kariakoo Festival 2026. Benki ya NMB imetangaza…
Biashara
7 days ago
RWANDA YAANDAA MKUTANO WA MWAKA WA BARAZA LA MAWAZIRI NA MKUTANO WA MAAFISA WAANDAMIZI WA ESAAMLG
Rwanda imekuwa nchi Mwenyeji wa Mikutano ya Mwaka ya Umoja wa nchi za Mashariki na Kusini mwa Afrika wa Kupambana na Utakasishaji Fedha Haramu…