Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba akizungumza wakati alipomwakilisha Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan katika mkutano wa mwaka wa Viongozi wa Taasisi ya Kudhibiti na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU), Katika ukumbi wa mikutano wa Cate Mkoani Morogoro (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba akipokea kutoka kwa Mkurugenzi Mkuu wa  Taasisi ya Kudhibiti na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) Bw. Crispin Chalamila, tuzo kwa ajili ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya kutambua mchango na uongozi wake imara ulioiwezesha  TAKUKURU kujiimarisha katika  mapambano dhidi ya rushwa, wakati alipomwakilisha Rais Dkt. Samia  katika mkutano wa mwaka wa Viongozi wa TAKUKURU, Katika ukumbi wa mikutano wa Cate Mkoani Morogoro (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
………