Jina langu ni Easter kutokea Musoma, miaka kama mitano iliyopita nilifunga ndoa na mume wangu Sam, na tayari tumejaliwa kupata watoto nne ambao ni watatu wa kiume na mmoja wa kike ambaye ni wa pili kuzaliwa. Kipindi tulipooana maisha yalikuwa yametaliwa na upendo mwingi, sikudhani kama kuna kitu au jambo ambalo linaweza kuja kutogombanisha na […]….. SOMA ZAIDI
MWALI ACHAPANA MAKONDE NA MAMA MKWE KISA TABIA ZA MUME
By fullshangwe
May 27, 2025 | 2:18 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
24 minutes ago
TARURA YAWEKEZA KATIKA TEKNOLOJIA YA KISASA YA UCHUNGUZI WA UDONGO
#KUIMARISHA UBORA WA BARABARA NA MADARAJA Dodoma Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) imewekeza zaidi ya Shilingi bilioni 2.76 katika ununuzi wa…
Mchanganyiko
1 hour ago
MWENGE WA UHURU 2026 WAKARIBIA KILELE CHAKE, NANAUKA AWATAKA WANA RUKWA KUJITOKEZA KWA WINGI
Na. Neema Mtuka, Sumbawanga Rukwa :Wananchi Mkoani Rukwa wametakiwa kujitokeza kwa wingi katika kilele cha mbio za mwenge zitakazofanyika tarehe 14 oktoba,2026 katika uwanja wa…