Jina langu ni Sam, nilioana na mke wangu kwa miaka sita iliyopita na tukazaa mtoto mmoja wa kiume ambaye alibadilisha maisha yetu kwa kiasi kikubwa, huku akidumisha furaha na upendo katika ndoa yetu. Ndani ya familia yetu, baada ya miaka mingi ya kusumbuliwa na wasichana….. SOMA ZAIDI
JINSI HOUSE BOY ALIVYOFUMANIWA AKITEMBEA NA MKE WA BOSI WAKE!
By fullshangwe
May 8, 2025 | 12:56 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
4 hours ago
TANESCO KAGERA YAWATHAMINI WATEJA, YAFUNGA WIKI YA HUDUMA KWA KUPONGEZA WAFANYAKAZI BORA
Na Silivia Amandius – Kagera Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Kagera limehitimisha maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja kwa kufanya hafla…
Mchanganyiko
4 hours ago
HUDUMA YA MAJI NCHINI, HAKUNA ATAKAYEACHWA
Serikali imejipanga kuhakikisha kila Mtanzania anapata huduma ya majisafi, salama na yenye kutosheleza. Waziri wa Maji Mhe. Jumaa Aweso (Mb) amesema hayo katika kikao…