Naitwa Ema kutokea Mbagala, nimekuwa nikiishi katika hali ya misukosuko ya mara kwa mara, nikijiuliza kwa nini mimi na mume wangu tumekuwa na migogoro ya ndoa ambayo haiishi!……. SOMA ZAIDI
DUH! MAMA MKWE AFUMWA AKIROGA CHUMBA CHA WANANDOA
By fullshangwe
May 5, 2025 | 9:16 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
21 minutes ago
MKUU WA MKOA WA DODOMA AFURAHISHWA NA UTOAJI WA HUDUMA KWA WATEJA UNAOTEKELEZWA NA PPRA
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Bi. Rosemary Senyamule, ametembelea Ofisi za Makao Makuu ya Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) jijini Dodoma,…
Mchanganyiko
26 minutes ago
AGITF KUTENGA BILIONI 10 KUDHAMINI MIKOPO YA VIJANA NA WANAWAKE
Na. Meleka Kulwa – Fullshangwe Blog, Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Mfuko wa Udhamini wa Pembejeo za Kilimo (AGITF), Mwanahiba Mzee, amesema mfuko huo umetenga…