Baada ya Glory Mwakio kuhitimu chuo kikuu, pude tu alikuwa miongoni mwa vijana wachache nchini waliopata kazi nzuri ndani ya muda mfupi sana mara baada ya kuhitimu masomo yake ya chuo yaliyodumu kwa miaka mitano. Kwa kifupi ni kwamba Glory hakuwa na siku nyingi nyumbani……… SOMA ZAIDI
“ALIDAI TAYARI AMEKODI CHUMBA CHETU KATIKA HOTELI” MREMBO ASIMULIA
By fullshangwe
April 29, 2025 | 12:10 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 minutes ago
BENKI YA AZANIA YAWAFUNGULIA WASANII FURSA ZA MIKOPO, HUDUMA ZA KIBENKI.
Afisa Mahusiano wa Benki ya Azania, Tawi la Arusha City , Davis Lisapita wakati akizungumza katika Tamasha la Arusha Artisan Festival linaloendelea katika viwanja…
Mchanganyiko
19 minutes ago
RC KAGERA ATANGAZA HALI YA USALAMA BAADA YA TETEMEKO LA ARDHI
BUKOBA, KAGERA – Mkuu wa Mkoa wa Kagera, Kanali Yahaya Ramadhani Kido, amesema hali ya usalama mkoani humo ni shwari kufuatia tetemeko la ardhi…