
WAJUMBE WA BODI YA BARAZA LA TAIFA LA UHIFADHI WA MAZINGIRA NEMC WATANGAZWA
By fullshangwe
April 10, 2025 | 1:09 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
22 minutes ago
DKT. MWIGULU AZUNGUMZA NA WAWAKILISHI WA SPACEX NA STARLINK
Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba amezungumza na wawakilishi wa Kampuni za SpaceX na Starlink kuhusu uwekezaji wa kampuni hizo nchini Tanzania katika sekta ya…
Mchanganyiko
2 hours ago
NSEKELA AWAKUTANISHA TARURA, RUWASA, TANESCO NA TANROADS KUTATUA KERO ZA WANANCHI
Kyerwa. Mbunge wa Jimbo la Kyerwa, Mhe. Khalid Mussa Nsekela, amekutanisha mameneja wa taasisi mbalimbali zinazotoa huduma muhimu wilayani humo katika kikao maalum cha…