HomeMchanganyikoPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO APRILI 08, 2025 By fullshangwe April 7, 2025 | 9:15 pm Related Stories View all Mchanganyiko 3 minutes agoCHUSA MINING YAPONGEZWA NA WAZAZI TAIFA Na Mwandishi wetu, Mirerani MWENYEKITI wa Jumuiya ya Wazazi wa CCM Taifa, Fadhili Rajab Maganya ameipongeza kampuni ya Chusa Mining LTD, kwa kujenga wodi… Mchanganyiko 11 hours agoJKCI KUANZISHA HUDUMA ZA MOYO HOSPITALI YA KITETE TABORANa mwandishi Maalum, Dar es Salaam Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora – Kitete zimeingia makubaliano…
Mchanganyiko 3 minutes agoCHUSA MINING YAPONGEZWA NA WAZAZI TAIFA Na Mwandishi wetu, Mirerani MWENYEKITI wa Jumuiya ya Wazazi wa CCM Taifa, Fadhili Rajab Maganya ameipongeza kampuni ya Chusa Mining LTD, kwa kujenga wodi…
Mchanganyiko 11 hours agoJKCI KUANZISHA HUDUMA ZA MOYO HOSPITALI YA KITETE TABORANa mwandishi Maalum, Dar es Salaam Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora – Kitete zimeingia makubaliano…