Jina langu ni Esma kutokea Mbeya, nilikuwa mwanamke aliyetamanika na mwenye umbo lililofanya wanaume wengi kunitamani kwani nilikuwa katika miaka ya kuonyesha uzuri wangu……… SOMA ZAIDIĀ
NAACHIKA SANA LICHA YA KUWA SHEPU NZURI!
By fullshangwe
April 5, 2025 | 1:18 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
4 hours ago
JKCI KUANZISHA HUDUMA ZA MOYO HOSPITALI YA KITETE TABORA
Na mwandishi Maalum, Dar es Salaam Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora – Kitete zimeingia makubaliano…
Mchanganyiko
5 hours ago
MSTAHIKI MEYA MANISPAA YA KIBAHA ACHARUKA ATOA SIKU SABA KIWANDA CHA CORDY KUBORESHA MIFUMO YA MAJI TAKA
Na Victor Masangu,Kibaha MSTAHIKI Meya wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha Dkt Mawazo Nicas ametoa muda wa siku saba kwa kiwanda cha kuchakata plastiki…