
WIZARA YA AFYA YATOA UFAFANUZI MTOTO ALIYEDAIWA KUBADILISHWA
By fullshangwe
April 2, 2025 | 5:11 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
57 minutes ago
JKCI KUANZISHA HUDUMA ZA MOYO HOSPITALI YA KITETE TABORA
Na mwandishi Maalum, Dar es Salaam Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora – Kitete zimeingia makubaliano…
Mchanganyiko
1 hour ago
MSTAHIKI MEYA MANISPAA YA KIBAHA ACHARUKA ATOA SIKU SABA KIWANDA CHA CORDY KUBORESHA MIFUMO YA MAJI TAKA
Na Victor Masangu,Kibaha MSTAHIKI Meya wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha Dkt Mawazo Nicas ametoa muda wa siku saba kwa kiwanda cha kuchakata plastiki…