Nakumbuka katika maisha yangu, niliwahi kupitia hali ya kupata fedha mwisho wa mwezi lakini yote inaishi kwenye kulipa madeni yangu, kusema kweli ni hali ambayo ilikuwa ikiniumiza sana. Ilifika wakati nikahisi ya kuwa nimekuwa mtumwa wa kufanyia watu kazi maana kila nilipopokea mshahara wote uliishia……. SOMA ZAIDI
BAADA YA KUFANYA HIVI, MADENI NAYO YAMENIACHIA!
By fullshangwe
March 25, 2025 | 2:26 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
31 minutes ago
DOHA DILAOGUE II YAFUNGUA FURSA ZAIDI ZA AJIRA NJE -SANGU
Na. OWM (KAM), Dar es Salaam Mkutano wa Pili wa Doha Dialogue uliofanyika Dar es Salaam umefungua fursa zaidi za ajira kwa Watanzania na…
Mchanganyiko
3 hours ago
MHE. RIDHIWANI KIKWETE ASHUGHULIKIA KERO ZA WATUMISHI WA UMMA JIJINI TANGA
Na Veronica Mwafisi-Tanga Tarehe 06 Oktoba, 2026 Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete…