HomeMchanganyikoPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO MACHI 19, 2025 By fullshangwe March 18, 2025 | 11:35 pm Related Stories View all Mchanganyiko 12 minutes agoCHAMWINO: KNEC YAFUNGWE NJIA KWA ASASI 10 KUINGIA UWANJANITUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetoa vibali kwa taasisi na asasi za kiraia 10 kushiriki katika maandalizi ya Uchaguzi Mdogo wa Ubunge… Mchanganyiko 31 minutes agoUWANJA WA JWTZ KISARAWE KUKUZA VIPAJI KATIKA MICHEZONa Mwamvua Mwinyi, Kisarawe MKUU wa Mkoa wa Pwani, Stanslaus Haroon Nyongo, amelipongeza Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), Kikosi cha 191…
Mchanganyiko 12 minutes agoCHAMWINO: KNEC YAFUNGWE NJIA KWA ASASI 10 KUINGIA UWANJANITUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetoa vibali kwa taasisi na asasi za kiraia 10 kushiriki katika maandalizi ya Uchaguzi Mdogo wa Ubunge…
Mchanganyiko 31 minutes agoUWANJA WA JWTZ KISARAWE KUKUZA VIPAJI KATIKA MICHEZONa Mwamvua Mwinyi, Kisarawe MKUU wa Mkoa wa Pwani, Stanslaus Haroon Nyongo, amelipongeza Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), Kikosi cha 191…