Jina langu ni Sam awali katika kutafuta mke wa kumuoa kuna wakati nilifikia kipindi na kusema huwenda nina mikosi katika maisha yangu, hiyo ni kutokana kila mwanamke ambaye nilikuwa namtongoza alikuwa akinikatalia ombo langu…. SOMA ZAIDI
NILITAFUTA MKE HADI NIKASEMA NINA MKOSI!!
By fullshangwe
March 14, 2025 | 1:37 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
24 minutes ago
VODACOM TANZANIA YAWEKA USALAMA WA WATEJA MBELE KATIKA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA
Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania PLC, Harriet Lwakatare (kulia), akizungumza na wateja wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja…
Mchanganyiko
2 hours ago
AJENDA YA WIZARA YA MAJI NI MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KUDHIBITI UPOTEVU WA MAJI
Bodi za Wakurugenzi katika mamlaka za maji zinatakiwa kutosubiri taarifa bali kuhoji, kuełek eza na kusimamia kuhakikisha matokeo kwa kazi zilizopangwa. Naibu Waziri wa…