
TRC YAKAMILISHA ZOEZI LA MAJARIBIO YA MABEHEWA YA MIZIGO
By fullshangwe
March 10, 2025 | 8:09 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
58 minutes ago
TARURA RUKWA YAWEZESHA VIKUNDI 21 VYA VIJANA KUPITIA MPANGO WA CBRM
Sumbawanga, Rukwa Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) mkoa wa Rukwa imetumia zaidi ya shilingi milioni 285 kuwawezesha vijana kupitia Mpango wa…
Mchanganyiko
1 hour ago
WANAWAKE 399 WAHITIMU PROGRAMU YA UONGOZI INSTITUTE
Na Mwandishi Wetu– Dar es Salaam Wanawake 399 kutoka makundi manane ya kwanza wamehitimu Programu ya Uongozi wa Wanawake inayoendeshwa na Taasisi ya UONGOZI,…