Jina langu ni Kajoli kutokea Morogoro, nimemuoa huyu mke wangu miaka mitatu iliyopita, tulifungua ndoa na kufanya harusi ya gharama kubwa zaidi ya Sh56 milioni kutokana familia yangu na yake ni watu wenye uwezo mkubwa kiuchumi…. SOMA ZAIDI
HARUSI YA GHARAMA KUBWA ILA BADO ANATEMBEA NA HOUSE BOY
By fullshangwe
March 10, 2025 | 12:49 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
14 minutes ago
MWANAFUNZI WA DARASA LA NNE AJINYONGA KWA KUKOSA KALAMU MOROGORO
Jeshi la Polisi Mkoa wa Morogoro linachunguza kifo cha mwanafunzi wa Darasa la Nne, mwenye umri wa miaka 11, anayesadikiwa kujinyonga kwa kutumia mkanda…
Mchanganyiko
35 minutes ago
VIJANA 1,500 KUKUTANA RUKWA WIKI YA VIJANA
Katibu Tawala Mkoa wa Rukwa Msalika Robert Makungu akizungumza na waandishi wa habari katika ukumbi wa Mkuu wa mkoa kwa niaba ya Katibu Mkuu…