
WAKAMATWA KWA KUSABABISHA AJALI NA KIFO
By fullshangwe
February 12, 2025 | 8:48 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
7 minutes ago
TANZANIA YAJIPANGA COP12 KWA AJENDA YA BAHARI, MAZINGIRA
Na.Sophia Kingimali. Tanzania imeanza maandalizi ya kushiriki Mkutano wa COP12, ikilenga kuwasilisha na kusukuma ajenda za uhifadhi wa mazingira ya bahari na pwani, matumizi…
Mchanganyiko
14 minutes ago
MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA MKUTANO WA WAKUU WA NCHI NA SERIKALI WA KAMTI YA URATIBU WA UMOJA WA AFRIKA
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, akisalimiana na Rais wa Jamhuri ya Kiarabu ya Misri Mhe. Abdel…