
TAARIFA KUTOKA JESHI LA WANANCHI WA TANZANIA (JWTZ)
By fullshangwe
February 7, 2025 | 5:21 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
14 minutes ago
WATU 702 WAFANYIWA UCHUNGUZI WA MAGONJWA YA MOYO MKOANI GEITA
Baadhi ya wafanyakazi wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) wakiwa katika picha ya pamoja na tuzo ya mshindi wa tatu kwa taasisi zilizotoa…
Mchanganyiko
3 hours ago
MASAUNI AWATAKA KUHAMA WANAOISHI MAENEO HATARISHI MTO MSIMBAZI
NA; MWANDISHI WETU DAR ES SALAAM Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni amewataka wananchi…