
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI
By fullshangwe
January 29, 2025 | 4:49 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
TANZANIA NA MSUMBIJI ZAKUTANA KUJADILI MASUALA YA ULINZI NA USALAMA
Kamishna wa Intelijensia ya Jinai, CP Charles Mkumbo ambaye ni muwakilishi wa Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania, Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya…
Mchanganyiko
1 hour ago
CRDB MIRERANI NA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA
Na Mwandishi wetu, Mirerani CRDB Bank Tawi la Mirerani Wilayani Simanjiro Mkoani Manyara, imeadhimisha wiki ya huduma kwa wateja kwa wadau wa benki hiyo…