
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI NA KUWAHAMISHA WENGINE
By fullshangwe
January 24, 2025 | 4:05 pm

Related Stories
View all
Siasa
2 hours ago
RAIS MSTAAFU KIKWETE AKUTANA NA KATIBU MKUU WA UMOJA WA MATAIFA
Rais Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete, amekutana na kufanya mazungumzo na Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa,…
Siasa
1 day ago
MAKAMU WA RAIS AKUTANA NA MARAIS WA MISRI NA SENEGAL
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, akisalimiana na Rais wa Jamhuri ya Kiarabu ya Misri Mhe. Abdel…