
THE TIME TESTED CCM-CPC RELATIONS IN SHAPING A SHARED FUTURE
By fullshangwe
August 22, 2024 | 5:28 pm

Related Stories
View all
Siasa
12 hours ago
MAKAMU WA RAIS AWASILI MISRI KUMWAKILISHA RAIS KATIKA MKUTANO WA NANEĀ (AU)
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, amewasili Jijini New Alamein nchini Misri kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya…
Siasa
4 days ago
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI NA KUWAHAMISHA WENGIME
Katika kuboresha utendaji kazi wa Serikali na kutokana na baadhi ya viongozi kustaafu kazi, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia…