Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania, Sheikh Dkt. Abubakar Bin Zubeir, nyumbani kwa Mufti Magomeni jijini Dar es salaam, Julai 4.2024. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
WAZIRI MKUU AKUTANA NA MUFTI WA TANZANIA
By fullshangwe
July 4, 2024 | 3:51 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
4 hours ago
SHILATU AFUNGUA MSIMU WA KOROSHO 2026/2027
Na Mwandishi wetu, Msimu wa Korosho 2026/2027 umezinduliwa rasmi na Emmanuel Shilatu kwa niaba ya Mkuu wa Wilaya Masasi ambapo amewataka viongozi wa Amcos…
Mchanganyiko
6 hours ago
MWINYI: UISLAMU UNAHIMIZA UPENDO, AMANI NA UMOJA
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Uislamu unahimiza upendo, amani, umoja na mshikamano, misingi ambayo…