Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Wabunge kwenye viwanja vya Bunge jijini Dodoma, Juni 24, 2024. Kutoka Julia ni Mbunge wa Songwe, Philipo Mulugo, Mbunge wa Viti Maalum, Nancy Nyalusi na Mbunge wa Busega, Simon Songe. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
WAZIRI MKUU BUNGENI DODOMA LEO
By fullshangwe
June 24, 2024 | 9:35 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
19 minutes ago
COP12 YAFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI KATIKA UCHUMI WA BULUU
Na Sophia Kingimali FURSA za uwekezaji katika uvuvi, ufugaji wa samaki, usindikaji wa mazao ya baharini, utalii wa bahari, usafirishaji wa majini, bandari, mafuta…
Mchanganyiko
1 hour ago
SPIKA: TANZANIA IMEIMARISHA UTAWALA BORA NANFURSA JUMUISHI KWA JAMII
Spika wa Bunge amesema Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU) unafanyika wakati Tanzania ikiwa imefanya juhudi kubwa kujenga utawala bora, Imani…