HomeSiasaRAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI JIONI HII By fullshangwe June 6, 2024 | 4:31 pm Related Stories View all Siasa 13 hours agoKABUDI: VYAMA VITUMIE MAZUNGUMZO KUTATUA TOFAUTINa Sophia Kingimali, Dar es Salaam WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge na Uratibu na wenye ulemavu),Profesa palamagamba Kabudi, amevitaka vyama… Siasa 2 days agoSPIKA ZUNGU ACHAGULIWA RAIS WA MKUTANO WA 153 WA IPU ARUSHA Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu akisalimiana na Spika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of…
Siasa 13 hours agoKABUDI: VYAMA VITUMIE MAZUNGUMZO KUTATUA TOFAUTINa Sophia Kingimali, Dar es Salaam WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge na Uratibu na wenye ulemavu),Profesa palamagamba Kabudi, amevitaka vyama…
Siasa 2 days agoSPIKA ZUNGU ACHAGULIWA RAIS WA MKUTANO WA 153 WA IPU ARUSHA Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu akisalimiana na Spika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of…